Ó ṣeéṣe kí o ti ṣe àkíyèsí àwọn ǹkan bíi àìtètè rọ̀ òjò, ìṣẹ̀lẹ̀ ẹ̀kún omi, omíyalé,...
Yoruba
Ọ̀pọ̀lọpọ̀ ènìyàn ló ń kérora ooru àmújù tí ó gbòde kan, tí oníkálukú sì ń fi àìdunú...
Àhẹ̀sọ: Aṣàmúlò TikTok kan wípé ọtí ìbílẹ̀ àti ẹfun le wo àìsàn olóde (measles). Ábájáde: Ìwádìí àti...
Àhẹ̀sọ: Fọ́nrán kan lójú òpó Facebook ṣàlàyé pé èso atale àti ewé efinrin le wo àrùn kòkòrò...
Àhesọ: Àwọn ọkùnrin Làìbéríà ti wà lára àwọn mẹ́ta tí ó kéré jùlọ ní’le adúláwọ̀, àti ìdá...
Àhesọ: Ìròyìn kan tí ó lédè ní orí ìtàkùn Instagram kan tí ó ǹjẹ́ Yoruba Nation News...
Àhẹ̀sọ: Gómìnà Adélékè ti fagilé ètò óúnjẹ ọ̀fẹ́ fún àwọn akẹ́kọ̀ọ́ ilé’wé alákọ́bèrẹ̀. Àbájáde: Ìwádìí fì’dí rè...
Àhẹ̀sọ: Ẹnìkan tó dá sí ètò rédìò kan ṣọ pé jíjẹ akọ aláǹgbá le wo àrùn ikọ́-ife. ...
Àhèsọ: Fọ́nrán kan láti ọwọ́ arashadyworldwide lójú òpó TIk Tok tí àwọn èèyàn tí wọ́n lé ní...
Àhẹ̀sọ: Ọmo ẹgbẹ́ òṣèlú oní’tèsìwájú (APC) làti ìpínlẹ̀ Ọ̀ṣun, lórí ètò rédìò kan, wípé Gómìnà Ìpínlẹ̀ Ọ̀ṣun,...
