Ọ̀rọ̀ àkọ́kọ́: Nínu igbohunsafẹfẹ kan tí àwọn èèyàn ṣ’atunpin lórí ìkànnì WhatsApp, arákùnrin kan kilọ fun àwọn...
Yoruba
Àkòrí ọrọ Lọwọlọwọ yii, ìlọsókè ààrùn mpox ń da orile-ede Nàìjíríà láàmú. Ara ẹranko ni wọn ti...
Aheso: Olumulo ikanni ibaraẹnisọrẹ Facebook salaye pé a le fi omí latara ewe opeyinbo ṣe ìtọjú ààrùn...
Àsíá jẹ́ oun pàtàkì, kìí ṣe aṣọ lásán; àsíá jẹ́ àmì ìdámọ̀, ó ṣàfihàn ìtàn àti ìṣe...
Aheso: Olumulo ikanni abeyefo, X, salaye pé kòkòrò afàìsàn àìlèfojúrí lè tètè dàgbà sí ojú ara obìnrin...
Àhèsọ: Wida’du Rosul Islamic Foundation pín fọ́nrán kan lójú òpó Facebook wípẹlú àhesọ pé ewé mọ̀ríńgà le...
Ẹnu ọjọ́ mẹ́ta yìí ni àrùn onígbáméjì (Cholera) tún bẹ́ sílẹ̀ ní orílè-èdè Nàìjíríà, tó sì ń...
Àhẹ̀sọ: Ẹnìkan tó dá sí ẹ̀tò kan lórí rédíò sọ pé owó oṣù òṣìṣẹ́ tó kéré jùlọ...
Pípè fún ọlọ́pàá ìpínlẹ̀ lórílẹ̀-èdè Nàìjíríà nííṣe pẹ̀lú ọ̀rọ̀ ààbò tó dojú rú tí onírúurú ìṣẹ̀lẹ̀ sì...
Àhẹ̀sọ: Aṣàmúlò X pín fọ́ran kan tó kéde ìfẹ̀hónúhàn sí Tinúbú lori ètò ọrọ̀ ajé Nàìjíríà. Ábájáde:...
